Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
những điều bạn cần biết về sàn okex và Hướng dẫn giao dịch sàn okex
hướng dẫn giao dịch sàn okex – Trong bài viết trước thì tôi đã giới thiệu chi tiết cho Cả nhà về đại lý phân phối tiền ảo sàn giao dịch tốt nhất rồi đúng không? Nhưng bên cạnh đó còn phần đông người đặt nghi vấn và đề nghị tôi chỉ dẫn các thao tác đăng ký cũng như sử dụng sàn này. Chính cho nên, bữa nay tôi sẽ viết bài “cẩm nang tiêu dùng tạo sàn okex” cho mọi người cộng tham khảo nhé! Để ko mất thời gian của Cả nhà thì chúng ta hãy đi vào phần chính bài viết luôn nhé!
hướng dẫn cách thức đăng ký trương mục trên tạo sàn okex
Khâu chuẩn bị
  • như vậy như hướng dẫn sử dụng nhiều sàn khác. Để đăng ký một trương mục trên tạo sàn okex, bạn cũng cần chuẩn bị như sau:
  • địa chỉ email thường dùng
  • Ảnh chụp mặt trước, mặt sau CMND kèm 1 ảnh selfie mặt trước CMND để KYC. Hoặc sở hữu thể thay thế bằng CMND hoặc bằng lái xe. Thay vì tiêu dùng thẻ ID, bạn cũng với thể tiêu dùng hộ chiếu của mình
  • vận tải xuống ứng dụng Google Authenticator để bảo mật trương mục của bạn.
Đăng ký trương mục tạo sàn okex
Bước 1: truy vấn cập vào tuyến phố link sau đây: kiếm tiền để bắt đầu đăng ký.
[Image: hdPmzk3pRVjaiw_TKnHCaNtEqc4-gvzN71oEHZIl...O0kK561wEX]
Giao diện của tạo sàn okex sau khi bạn truy tìm cập
Bước 2: Bạn cần click vào chọn “đăng ký”. Sau đấy bạn cần nhập toàn bộ thông báo họ đề xuất như: Email, sđt và mật khẩu. Chung cục bạn chỉ cần ấn chọn “Đăng ký” là xong.
[Image: 0HgdH_3Qm6VkLoC6t0pMgLjcMiHyQ1OiTMDWVxvz...8-T1VFR-Gi]
Bước đầu đăng ký tài khoản đại lý phân phối tiền ảo sàn tiền ảo
Bước 3: Sau khi đăng ký xong, bạn sẽ được chuyển hướng qua 1 giao diện mới như hình dưới đây. Điều bạn cần khiến cho là xác nhận trương mục qua email là ok nhé!
[Image: WPtiz1Q2Wvr3ixIg6BriWH30HiKG6pxqduPozqKg...26FtnralNu]
Bước công nhận email đăng ký trương mục đàm phán
Bước 4: lúc vào email của mình, bạn cần click vào đường link trong mail để chuyển qua website của sàn.
[Image: z5Ne97TQA5igm8cFPXQtZO4ouTyqr0xnTPU_hQoJ..._Nfp-Rxovs]
truy hỏi cập con đường link để công nhận đăng ký thành công account
Vậy là xong những bước đăng ký tài khoản của sàn tiền ảo rẻ nhất sàn giao dịch thấp nhất rồi. Ngày nay chúng ta chuyển qua phần kích hoạt yếu tố 2FA.
Kích hoạt yếu tố bảo mật 2FA cho tạo sàn okex
Bước 1: Ở mục “tài khoản” bạn cần vào email để kích hoạt 2FA. Như hình dưới đây:[Image: Qz7qoaphhhlErmawglazxxFC44Ynlcd4SvPKi-IC...5KTCOzf9En]

Bước đầu cho việc kích hoạt yếu tố 2FA cho trương mục
Bước 2: Tiếp theo bạn hãy chọn “kích hoạt” và thực hiện các buộc phải theo các bước dưới đây.
Bước 3: cuối cùng bạn cần chọn “Xác thực Authy/google” để kích hoạt nhé!
KYC tạo sàn okex
Vì sàn tiền ảo uy tín ko cần KYC vẫn rút được tiền nên ví như bạn giao dịch số lượng ít thì ko cần KYC cũng được. Bên cạnh đó, ví như bạn là người thường xuyên rút và đàm phán tôi khuyên bạn nên KYC. Lúc bạn KYC thì sẽ nhận được phổ biến sự trợ giúp hơn từ phía đại lý phân phối phải chăng nhất.
Bước 1: Cũng mang giao diện lúc kích hoạt 2FA, bạn chọn “Gửi tài liệu xác minh”.
[Image: NxiB4dCzTDi8tg796kCEqn9zsHvp2qv1ORmJTPbw...U6vC2_UOEE]
Bật KYC cho trương mục sàn giao dịch tốt nhất của bạn
Bước 2: Tiếp theo, bạn cần điền đầy đủ các thông báo được bắt buộc lần lượt theo các ô bên dưới.
Bước 3: Bạn cần tài những hình ảnh bạn đã chuẩn bị sẵn lên nhé!
Bước 4: Sau khi vận tải hình ảnh xong, bạn chỉ cần ấn chọn “Submit” để gửi buộc phải công nhận cho sàn tiền ảo uy tín sàn giao dịch tốt nhất là xong.
Lời kết
Trên đây, tôi đã chỉ dẫn Anh chị về những thao tác cấp thiết trên tiếp thị kết liên rồi nhé! Nếu bạn nào còn cảm thấy chưa hiểu rõ thì mang thể để lại comment và đọc thêm bài viết kiếm tiền tôi sẽ tư vấn 1 cách thức cụ thể hơn. Còn ví như Anh chị thấy bài viết hữu ích và hay thì hãy để lại cho tôi một lượt like. Anh chị em cũng đừng quên theo dõi website của chúng tôi thường xuyên để mang thể cập nhật và học hỏi thêm được nhiều tri thức hơn nữa nhé!
Bạn muốn là người đón đầu tin tức về tiền ảo? Đừng quên truy cập website…Sàn Kucoin

Possibly Related Threads...
Thread Author Replies Views Last Post
  sàn Aliniex là gì? Đánh giá và tổng quan về sàn giao dịch tiền ảo Aliniex vithuyle0509 0 30 02-24-2021, 03:23 PM
Last Post: vithuyle0509
  Phí và Hạn mức rút tiền sàn okex như thế nào? vithuyle0509 0 32 02-22-2021, 04:59 PM
  Cách rút tiền trên sàn OKEx dễ dàng nhất và làm thế nào để rút tiền sàn okex vithuyle0509 0 30 02-22-2021, 04:51 PM
  sàn Huobi là gì?Đánh giá sàn giao dịch bitcoin huobi vithuyle0509 0 109 02-05-2021, 10:47 AM
  review sàn Huobi - Sàn giao dịch tiền mã hóa lớn nhất Trung Quốc vithuyle0509 0 74 02-05-2021, 10:08 AM
  sàn Huobi là gì ? - Sàn giao dịch tiền mã hóa lớn nhất Trung Quốc vithuyle0509 0 73 02-05-2021, 09:56 AM
  Chiến lược giao dịch forex với vùng giá co thắt Bollinger Squeeze Chauthu111 0 77 01-28-2021, 05:08 PM
Last Post: Chauthu111
  Đánh giá sàn Huobi-hướng dẫn toàn tập sàn hubio vithuyle0509 0 69 01-28-2021, 09:47 AM
  Review sàn Huobi -hướng dẫn toàn tập sàn hubio vithuyle0509 0 72 01-28-2021, 09:44 AM
  review sàn kucoin – Hướng Dẫn Đăng Ký Và đánh giá sàn Kucoin vithuyle0509 0 84 01-26-2021, 03:05 PM

Forum Jump: